vật tư cáp viễn thông cho công trình điện nhẹ

Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO), Cáp quang Multi mode 24 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO) Indoor / Outdoor là sản phẩm được thiết kế linh hoạt cho ứng dụng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đi luồn, treo, và trôn trực tiếp. Cáp quang Multimode 24 sợi được sử dụng rất rộng dãi trong nhiều ứng dụng có tính thực tế cao.

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ
Đặt mua Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO)04.35511222 - 0936 559898 - 0978 266 232
Nếu ngại đặt mua bạn hãy gọi điện chúng tôi sẽ giúp bạn!
CHÁT TRỰC TUYẾN VỚI CHÚNG TÔI

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI CAPVIENTHONG.COM

    Điện thoại: 04.35511222 - 04.35510427 - Mobile: 0936 559898
    Email nhận báo giá: phukienmang@gmail.com

Thông tin Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO)

Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO)

Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO) Indoor / Outdoor là sản phẩm được thiết kế linh hoạt cho ứng dụng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đi luồn, treo, và trôn trực tiếp. Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO) có sợi quang được nằm trong ống lỏng, có lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi, có vỏ bằng nhựa PolyEthylene. Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO) được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường. Cáp quang Multimode 24 sợi được sử dụng rất rộng dãi trong nhiều ứng dụng có tính thực tế cao.

cap-quang-mm-24soi

Hình ảnh cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO)

Cáp quang Multimode 24 sợi

Thông tin sản phẩm: Cáp quang Multimode 24 sợi

  1. Số sợi Multimode: 24 sợi
  2. Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850 nm và 1300 nm.
  3. Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm) - (Độ suy hao được trả về như ban đầu): 30 lần va đập
  4. Cáp được thiết kế theo tiêu chuẩn ITU-T G.652D, G.655, IEEE P-1222.

Cấu trúc sản phẩm: Cáp quang Multimode 24 sợi

  1. Sợi quang được làm bằng thủy tinh hoặc nhựa
  2. Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.
  3. Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)
  4. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  5. Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.
  6. Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.
  7. Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.
lap dat camera chuyen nghiep Cáp quang Multimode 24 sợi (24core/24FO) uy tin
Cáp quang khác có thể bạn quan tâm?

Cáp quang Multimode 12 sợi (12core/12FO)

Cáp quang Multimode 12 sợi (12core/12FO)
Cáp quang Multimode 12 sợi dùng cho ứng dụng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đi luồn, treo, và chôn trực tiếp

Cáp quang Multimode 4 sợi (4core/4FO)

Cáp quang Multimode 4 sợi (4core/4FO)
Cáp quang Multimode 4 sợi dùng cho ứng dụng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đi luồn, treo, và chôn trực tiếp

Cáp quang Multimode 8 sợi (8core/8FO)

Cáp quang Multimode 8 sợi (8core/8FO)
Cáp quang Multimode 8 sợi dùng cho ứng dụng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đi luồn, treo, và chôn trực tiếp

LẮP ĐẶT, HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG THANG MÁY Cáp sợi quang